![](https://www.nanard.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_4994-680x340.jpeg)
เมื่อวันจันทร์ที่ 20 พฤศจิกายน 2566 นายวีรวัฒน์ ยี่สารพัฒน์ นายกเทศมนตรีตำบลนาหนาด มอบหมายให้ นางสาวอุทุมพร สมอุดม รองปลัดเทศบาลตำบลนาหนาด นำข้าราชการ และพนักงานเทศบาลทุกท่าน ร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ ร้องเพลงชาติไทย และสวดมนต์ไหว้พระ ณ เทศบาลตำบลนาหนาด อำเภอธาตุพนม จังหวัดนครพนม พร้อมทั้งพบปะและมอบแนวทางในการปฏิบัติงาน ให้แก่พนักงานเทศบาลทุกท่าน